Máy Cắt Laser Kim Loại Tấm Dạng Mở Bàn Đổi – Dòng E
Độ bền cao và ổn định, thông minh và hiệu quả

Sinh ra cho sản xuất hiệu quả
Mẫu máy này có cấu trúc dạng mở và thiết kế bàn đổi thông minh, mang lại cả sự tiện lợi trong vận hành và khả năng làm việc liên tục. Dù là thép không gỉ, thép carbon, nhôm hay thép tấm mạ kẽm, đều đạt được chất lượng cắt cao.
Tính năng sản phẩm
- Cấu trúc phích cắm hỗn hợp: Tăng 47% độ bền, cắt ổn định hơn
- Bàn đổi thông minh: thay pallet chỉ trong 25 giây, hiệu suất được cải thiện đáng kể
- Cổng trục nhôm cấp hàng không vũ trụ: nhẹ và độ bền cao, tăng 28% độ bền
- Vật liệu cách nhiệt chống cháy mới: Vật liệu composite alumin cao, chịu nhiệt và không biến dạng, tuổi thọ dài
- Hút bụi hiệu suất cao: ống gió đường kính lớn, thoát khói mạnh mẽ

Product Specifications
| Thông Tin Cơ Bản | XT-E1530(2.1) |
| Kích thước gia công | 1530X3050 |
| Khả năng chịu tải của bàn | ≤6kw(950kg)25mm ≤30kw(1800kg)50mm 40KW/60KW(3600kg)100mm |
| Kích thước bên ngoài máy | 8225*2260*2132 |
| Trọng lượng Máy (thay đổi theo công suất) | 4400Kg(6KW) 4600Kg(12-30KW) 5600Kg(40KW/60KW) |
| Thời gian thay pallet nhanh nhất | 25 giây |
| Tốc độ đồng bộ tối đa | 120m/min |
| Gia tốc đồng bộ tối đa | 1.5G |
| Chiều cao vật liệu đi qua | 110mm |
| Độ chính xác định vị | ±0,03 mm/m |
| Độ Chính Xác Định Vị Lặp Lại | ±0,03 mm |
Nếu bạn đang tìm kiếm một máy cắt laser đảm bảo cả chất lượng cắt lẫn hiệu suất sản xuất, mẫu máy này đáng để bạn quan tâm.
Tốc độ cao, độ chính xác cao, độ ổn định cao
Các đề xuất liên quan
-
Cắt hiệu quả, bứt phá năng suất – Máy cắt laser kim loại dòng XT-GPX
0XT-GPX high-speed laser cutter is designed for efficient small-to-medium sheet processing. Features dual-pallet exchange, high rigidity, lightweight gantry, and precise cutting. Ideal for mass production and prototyping. Boost your productivity wi...
Xem chi tiết -
Máy đa năng, công nghệ toàn diện! Máy cắt laser tích hợp tấm và ống hàng đầu của WT chính thức ra mắt!
1404Từ định dạng 1530 đến 2560, từ công suất 3000W đến 12000W, chúng tôi thiết kế các giải pháp tăng năng suất phù hợp với nhu cầu của bạn!
Xem chi tiết -
Open-Type Single-Platform Sheet Metal Laser Cutting Machine – H-Series
0Open-type laser cutting machine, single-platform sheet cutting, H1530 laser cutting machine, 90m/min cutting speed, ±0.03mm precision, full-chain automated laser cutting, high cost-performance cutting equipment, advertising signage cutting machine...
Xem chi tiết -
Máy Cắt Laser Kim Loại Tấm Khổ Siêu Lớn Gắn Sàn – Dòng L
0Floor-mounted ultra-large format laser cutting machine, with customizable working area up to 24 meters, one-pass cutting for thick plates. High precision and high stability, suitable for heavy industry, shipbuilding, and steel structure sectors.
Xem chi tiết
XT LASER
